PDA

View Full Version : HN mua vợt ở đâu tốt hở các bác?

garugay86
13-07-2009, 07:40 PM
Em đang tính mua 1 con vợt,các bác tư vấn giup em nhé!!!!

Fedex
13-07-2009, 08:06 PM
Bác chơi đc lâu chưa ạ?

garugay86
14-07-2009, 10:54 PM
hanhcomeon wrote:
số 6 Ông Ích Khiêm - vợt xịn đảm bảo mà chắc chắn rẻ hơn mua ở Trịnh Hoài Đức từ 300 - 800k.
Em mới tập đc 2 tháng,em thấy có chỗ bán vợt ko phải hàng công ty nh ng ta bảo vẫn tốt như hàng công ty,mỗi tội ko bảo hành thôi,như kiểu Nokia hàng ngoài í!!!Xin các bác cho ý kiến!!!!!

kernelvn
14-07-2009, 11:31 PM
garugay86 wrote:
hanhcomeon wrote:
số 6 Ông Ích Khiêm - vợt xịn đảm bảo mà chắc chắn rẻ hơn mua ở Trịnh Hoài Đức từ 300 - 800k.
Em mới tập đc 2 tháng,em thấy có chỗ bán vợt ko phải hàng công ty nh ng ta bảo vẫn tốt như hàng công ty,mỗi tội ko bảo hành thôi,như kiểu Nokia hàng ngoài í!!!Xin các bác cho ý kiến!!!!!

Bác hỏi thế này thì khó trả lời lắm, chả biết cho ý kiến ntn nữa...

Cụ thể thì bác HanhComeon là thành phần có số má uy tín ở HN đấy bác ạ, bác cứ thử xem sao.

Thành An Dương
15-07-2009, 01:24 PM
Bạn thử qua 61 Nguyễn công Hoan xem thấy nhiều ae mua ở đó khen rẻ và đc tư vấn chuẩn. Mình đã qua 1 lần chưa định mua nhưng thấy cũng có vẻ giá cũng thấp hơn thị trường.

benny
22-08-2009, 01:35 AM
hanhcomeon wrote:

Hanhcomeon<<< anh có phải hay đánh bóng ở sân Công Đoàn các tối thứ 3 ko? E có vẻ 99% là đúng còn 1% chờ câu trả lời của anh.
Tiện đây nhờ các anh tư vấn e mới đánh tennis cũng được 2 tháng thôi nhưng vừa bị nứt con Wilson yêu quý của e vì cú service rất ngu xuẩn của e nên bây h đánh phải mua cái khác để đánh! Trình độ tòi tỗi như em thì mua mấy cái con dạng hàng ngoài có đánh được ko? Và các bác chỉ cho e biết mấy cái hàng ngoài với hàng cty thì khác nhau nhiều ko và khác nhau ở điểm nào? Mong các bác reply sớm cho e để t7 e quyết sáng chủ nhật còn đánh ko thì e lại ra sân bóng để ném bóng thì nhục :))

teppi
22-08-2009, 11:54 AM
benny wrote:
hanhcomeon wrote:

Hanhcomeon<<< anh có phải hay đánh bóng ở sân Công Đoàn các tối thứ 3 ko? E có vẻ 99% là đúng còn 1% chờ câu trả lời của anh.
Tiện đây nhờ các anh tư vấn e mới đánh tennis cũng được 2 tháng thôi nhưng vừa bị nứt con Wilson yêu quý của e vì cú service rất ngu xuẩn của e nên bây h đánh phải mua cái khác để đánh! Trình độ tòi tỗi như em thì mua mấy cái con dạng hàng ngoài có đánh được ko? Và các bác chỉ cho e biết mấy cái hàng ngoài với hàng cty thì khác nhau nhiều ko và khác nhau ở điểm nào? Mong các bác reply sớm cho e để t7 e quyết sáng chủ nhật còn đánh ko thì e lại ra sân bóng để ném bóng thì nhục :))
Ôi,đừng mua hàng ngoài anh ạ.Chấn thương thì toi ,lại tốn xiền chữa.Trình nào dùng vợt tốt vẫn hơn mà anh.Nếu mà vợt mới đắt quá,thì a tìm vợt cũ,nhưng mà xịn nhé,cũng ok mà.Tầm 1t2 tới 1t7 là có vợt ngon chơi rồi anh ạ.:)

phongvutenis
22-08-2009, 01:18 PM
mua ở số 6 ông ích khiêm được đấy,mua vợt thì đừng bao giờ mua ở Trinh Hoài Đức

benny
23-08-2009, 12:11 AM
E mới đánh thì có nên mua con Babolat Reflex 102 này ko vì e đọc thông số thấy nó là trợlwucj mà e nghe các anh nói là thanh niên thì ko nên đánh trợ lực. E chẳng hiểu nên thế nào

nguyễn thành long
09-11-2009, 10:49 AM
em thì chỉ nhờ bác kích ở diễn đàn mình thôi, vợt, giày tốt giá rẻ ke ke ke

Mèo sạch thỉu
30-11-2009, 04:20 PM
aly wrote:
Bạn thử qua 61 Nguyễn công Hoan xem thấy nhiều ae mua ở đó khen rẻ và đc tư vấn chuẩn. Mình đã qua 1 lần chưa định mua nhưng thấy cũng có vẻ giá cũng thấp hơn thị trường.

Vợt thì e chưa mua .. nhưng thấy chỗ này hay, ông chủ nhiệt tình với ae, rất hiểu biết về đồ chơi tơ lít & giá cũng rất ... phải chăng ...

skyangel
02-12-2009, 03:32 PM
Thanks. Chiều thử qua mấy chỗ này xem thế nào.
Có lẽ để giúp các anh em trên 4rum bác admin lập một topic tổng hợp địa chỉ thì hay. Bác nào mua vợt ở đâu thì post lên địa chỉ và các thông tin khác nếu có thể. Còn chất lượng giá cả như thế nào thì tuỳ nhận xét của từng người.

skyangel
02-12-2009, 09:11 PM
Đã lấy một cây cũ ở số 6 ông ích khiêm.

Wilson Prostaff
Weight: 320
Head size: 90

Cảm giác ban đầu là khá cứng cáp và sắc, bắt volley chắc là ổn. Nặng hơn nhưng headsize nhỏ hơn cây Prince O3 đang dùng. Cuối tuần này mới oánh thử được có gì sẽ report cho các bác :D

nguyen nam thang
03-12-2009, 10:12 AM
các bác đã mất công mua vợt tị sao ko mua 1 cây 1 nhập đàng hoàng về mà chơi?
nó ko đắt hơn vợt ở đây nhiều mà chất lượng thì khác biệt hoàn toàn.
chẳng có lí do gì mình bỏ tiền thật lại bị mua vợt ko phải hàng tốt nhất.
các bác phải đánhtuwr vợt nhập thì tôi tin các bác ko boa h muốn mua vợt ở Việt Nam ;)

kojirohn
03-12-2009, 02:54 PM
Ơ cái ông này đi bán vợt dạo à?

giangtuankiet
04-12-2009, 11:30 AM
Mua vWilson thì ra Hanken Sport, đại lý ủy quyền của Wilson ở hà nội. Nó nằm ở phố Lê Trực
Head thì mua ở Trần hưng Đạo hoặc Csport 7 Nguyễn Du. Babolat thì mua ở Danko Sport, 6 Trần Duy Hưng. Phương Thảo Sport 6 Ông Ích Khiêm cũng là 1 lựa chọn không tồi. !

bachikho
04-12-2009, 03:41 PM
skyangel wrote:
Đã lấy một cây cũ ở số 6 ông ích khiêm.

Wilson Prostaff
Weight: 320
Head size: 90

Cảm giác ban đầu là khá cứng cáp và sắc, bắt volley chắc là ổn. Nặng hơn nhưng headsize nhỏ hơn cây Prince O3 đang dùng. Cuối tuần này mới oánh thử được có gì sẽ report cho các bác :D

đây là cây Prostaff Tour 90, bác đánh thử chưa, thấy thế nào?

nguyen nam thang
04-12-2009, 03:44 PM
đúng là bán vợt nhưng mà ko phải la` bán đạo bạn ạ mà là vợt xách tay :D